A2 Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A2 Club

Lớp 12A2 trường THPT TP Cao Lãnh

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tổng hợp hình lớp

Quà tặng âm nhạc
Quà Tặng Âm Nhạc -‘๑’- ♥ A2 Club ♥ -‘๑’-
♥ Người yêu cầu: Admin Heo
♥ Ca khúc:Giấc mơ thần tiên - Miu Lê
♥ Gửi đến: a2
♥ Với lời nhắn: Thời gian hỡi nếu có lướt qua ngày xưa. Nhớ nhắn với những bạn thân hãy giữ trên môi nụ cười. Để mai này khi trong tim nghe vắng xa hay nhớ về một giấc mơ. Giấc mơ hồn nhiên, tuổi học trò...
♥ Bạn muốn yêu cầu ca khúc Click Here
Quà tặng âm nhạc

Share|
Tiêu đề

Mục đích và nội quy diễn đàn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

Admin Heo
Administrators

Admin Heo

Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 238
Birthday Birthday : 16/04/1994
Tuổi Tuổi : 30
Đến từRoyal Family
Sở thích Sở thích : Ăn, ngủ, chụp hình, xem phim, nhảy, ca hát, đọc truyện,...
Humor Humor : Ghét những người suy bụng mình ra bụng người ta. Tránh xa tui ra.....
Admin Heo
Chức vụ: Administrators
Level:238
Tài năng:/300

Bài gửiTiêu đề: Mục đích và nội quy diễn đàn Mục đích và nội quy diễn đàn 1153135042Tue Jun 14, 2011 11:24 am

MỤC ĐÍCH : Diễn đàn này tạo ra để mọi người có thể tự do bàn luận, chia sẻ,...Và khi mỗi đứa 1 nơi rồi thì còn cái để liên lạc, trò chuyện. Mục đích của nó chỉ thế thôi.

Nội quy chung cho những ai đã là thành viên rồi thì phải tuân thủ các nội quy sau :

I/ NỘI QUY ĐĂNG BÀI cho chủ topic :( kể cả ADMIN và MOD)
1. Tên topic (chủ đề) phải rõ ràng, ko được để tên như : Vào đây xem nè , Có ai không, Bài này ai post chưa...
2. Đăng chủ đề phải đúng box.
3. Nội dung viết Tiếng Việt có dấu.

II/ NỘI QUY ĐĂNG BÀI cho người comment :(kể cả ADMIN và MOD)

1. Tôn trọng chủ topic - Nếu chủ đề không hay, không khiến bạn hài lòng bạn có thể :
a) Đơn giản ai cũng làm đc => Click Back, trở ra là xong.
b) Commen 1 cách tế nhị, không dùng những từ chê bai như : xàm quá, tào lao, bạn rãnh quá,... còn nhiều từ khác....
2. Không gây gỗ nhau, gây xích mích.
3. Viết Tiếng Việt có dấu
4. Có thể kiểm tra xem chủ topic có đăng đúng box hay ko và báo cho MOD or ADMIN.

II/ NỘI QUY CHO MOD VÀ ADMIN :

CÓ QUYỀN:
1. Sửa lỗi tên chủ đề, video, hình ảnh,... cho các mem.
2. Chuyển topic vào đúng box.
3. Đóng topic hoặc xóa topic và báo trước cho thành viên với lí do rõ ràng.
4. Xóa bài hay topic có nội dung spam mà không cần báo trước.

KHÔNG CÓ QUYỀN:
1. Thay đổi nội dung của topic.
2. Đóng hoặc xóa topic mà không báo trước và không có lí do rõ ràng.

Mong mọi người cố gắng tuân theo, xin cảm ơn các bạn rất nhiều, có thắc mắc gì xin hay gửi thư riêng cho mình. Cảm ơn lần 2. cảm ơn

Chữ kí của Admin Heo

Được sửa bởi Admin Heo ngày Sun Jun 26, 2011 5:43 pm; sửa lần 4.

Bạn trả lời bài viết của Admin Heo là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

https://a2club2.forumvi.com

Truongsea

Truongsea

Giới tính Giới tính : Nam Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 123
Birthday Birthday : 01/01/1994
Humor Humor :
Truongsea
Chức vụ:
Level:123

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục đích và nội quy diễn đàn Mục đích và nội quy diễn đàn 1153135042Tue Jun 14, 2011 2:12 pm

Cai nay` la tu. do !!!! Thich noi j la chuyen cua nguoi ta !!! Ko nghe dc thi ko tra loi , lam j ma xoan den noI~ phai~ cam nguoi ta !!!!! The 4r nay danh de~ moi nguoi nin. nhau ah` !!!!! Khong hiu~ noI~ !!!!! Moi thay luon !!!!! Admin noi vay tui cug po tay !!!!! Ko biet do~ duong` nao` luon !!!! Ko thich thi phai~ cam^ , hoac la dung loi` gia~ doi' nin. hot' !!!!!! 4r nay wa' imba , admin thich sao la vay ko ton trog tat ca thanh vien !!!!!

Chữ kí của Truongsea

Bạn trả lời bài viết của Truongsea là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

Admin Heo
Administrators

Admin Heo

Đến từRoyal Family
Humor Humor : Ghét những người suy bụng mình ra bụng người ta. Tránh xa tui ra.....
Admin Heo

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục đích và nội quy diễn đàn Mục đích và nội quy diễn đàn 1153135042Tue Jun 14, 2011 5:57 pm

Truongsea đã viết:
Cai nay` la tu. do !!!! Thich noi j la chuyen cua nguoi ta !!! Ko nghe dc thi ko tra loi , lam j ma xoan den noI~ phai~ cam nguoi ta !!!!! The 4r nay danh de~ moi nguoi nin. nhau ah` !!!!! Khong hiu~ noI~ !!!!! Moi thay luon !!!!! Admin noi vay tui cug po tay !!!!! Ko biet do~ duong` nao` luon !!!! Ko thich thi phai~ cam^ , hoac la dung loi` gia~ doi' nin. hot' !!!!!! 4r nay wa' imba , admin thich sao la vay ko ton trog tat ca thanh vien !!!!!

1. Ko tôn trọng thv là sao??, đây là diễn đàn, bộ diễn đàn lớp là ko có nội quy à
2. Ryan nói ông post bài xàm rãnh quá ông cũng cải lại zậy mà ông đi nói topic của daotac là xàm này xàm nọ, ông hỏi mấy đứa koi, ông mới là người ko tôn trọng ng khác đó, đừng có ngậm máu phun người, ông hk thik thì ông out đi, đừng nói nhiều.
3. T ra nội quy là t tôn trọng mng ông ko tuân theo thì ông cũng đâu tôn trọng ai. Nội quy đc lập ra để nhấn mạnh rằng nơi đây ko phải cái chợ, đồng ý là mng đều có quyền ngôn luận nhưng ngôn luận thì cũng phải chú ý đến cảm giác của ng khác chứ.
4. T nhịn ông lâu rồi, cái j thì cũng phải có mức, nghĩ lại đi có bao h t zô topic của ôg mà nói là xàm này xàm nọ ko, t ko thik thì t ko cm, thế thôi.
5. Như nội quy Comment 1 cách tế nhị là sao? Là có thể nói ko thik, Tiếng Việt phong phú như zậy mà ko tìm đc 1 từ để nói cho nhẹ lòng nhau àh. Có cần phải chê bai 1 cách thậm tệ zậy ko.
6. Chức vụ, t nhấn mạnh là zui thôi, chỉ khích lệ tinh thần post bài, mà thật ra là lúc đầu t chỉ tính chủ đề thôi, chứ ko tính bài comment đâu. Nhưng mà lỡ zậy rồi, thì t cũng chấp nhận, nhưng mà nếu dễ dàng như zậy mng đều lên chức thì khi đạt chức cao nhất thì mng sẽ nãn ko post bài nữa thôi, nếu ông mún t cho ông làm Admin cũng đc, nhưng cái j cũng phải có cái gốc, chưa lên hết gốc thì đừng nghĩ đến ngọn.

Nếu còn thích nói trên đầu ng khác thì tùy ông, ai làm đc gì nhau phải ko? Nhưng ông hãy nghĩ đến bn bè trong lớp sẽ nghĩ sao về ông???

Chữ kí của Admin Heo

Bạn trả lời bài viết của Admin Heo là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

Truongsea

Truongsea

Humor Humor :
Truongsea
Chức vụ:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục đích và nội quy diễn đàn Mục đích và nội quy diễn đàn 1153135042Tue Jun 14, 2011 6:27 pm

okay !!!! Noi thi tui xin lang' nghe !!!! Nhug ma con` kiem chuyen thi` mien~ di !!! Ban be trog lop nghI~ sao thi` ke. bon no !!!! Ranh~ ma` lay' long` tung` dua' 1 !!!!!

Chữ kí của Truongsea

Bạn trả lời bài viết của Truongsea là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

daotac

daotac

Giới tính Giới tính : Nam Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 95
Birthday Birthday : 15/04/1994
Đến từTrại điên
Sở thích Sở thích : Ăn, ngủ, ...
Humor Humor : cây tren cành còn đơm hoa kết trái, trai gái nào mắc quá củng phải đi. còn nhỏ ta được mẹ xi, bây giờ ta lớn ta đi một mình...
daotac
Chức vụ:
Level:95

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục đích và nội quy diễn đàn Mục đích và nội quy diễn đàn 1153135042Wed Jun 15, 2011 8:44 am

Admin đã viết:
Truongsea đã viết:

1. Ko tôn trọng thv là sao??, đây là diễn đàn, bộ diễn đàn lớp là ko có nội quy à
2. Ryan nói ông post bài xàm rãnh quá ông cũng cải lại zậy mà ông đi nói topic của daotac là xàm này xàm nọ, ông hỏi mấy đứa koi, ông mới là người ko tôn trọng ng khác đó, đừng có ngậm máu phun người, ông hk thik thì ông out đi, đừng nói nhiều.
3. T ra nội quy là t tôn trọng mng ông ko tuân theo thì ông cũng đâu tôn trọng ai. Nội quy đc lập ra để nhấn mạnh rằng nơi đây ko phải cái chợ, đồng ý là mng đều có quyền ngôn luận nhưng ngôn luận thì cũng phải chú ý đến cảm giác của ng khác chứ.
4. T nhịn ông lâu rồi, cái j thì cũng phải có mức, nghĩ lại đi có bao h t zô topic của ôg mà nói là xàm này xàm nọ ko, t ko thik thì t ko cm, thế thôi.
5. Như nội quy Comment 1 cách tế nhị là sao? Là có thể nói ko thik, Tiếng Việt phong phú như zậy mà ko tìm đc 1 từ để nói cho nhẹ lòng nhau àh. Có cần phải chê bai 1 cách thậm tệ zậy ko.
6. Chức vụ, t nhấn mạnh là zui thôi, chỉ khích lệ tinh thần post bài, mà thật ra là lúc đầu t chỉ tính chủ đề thôi, chứ ko tính bài comment đâu. Nhưng mà lỡ zậy rồi, thì t cũng chấp nhận, nhưng mà nếu dễ dàng như zậy mng đều lên chức thì khi đạt chức cao nhất thì mng sẽ nãn ko post bài nữa thôi, nếu ông mún t cho ông làm Admin cũng đc, nhưng cái j cũng phải có cái gốc, chưa lên hết gốc thì đừng nghĩ đến ngọn.

Nếu còn thích nói trên đầu ng khác thì tùy ông, ai làm đc gì nhau phải ko? Nhưng ông hãy nghĩ đến bn bè trong lớp sẽ nghĩ sao về ông???

nghe đc đó admin! đa tạ đa tạ

Chữ kí của daotac

Bạn trả lời bài viết của daotac là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

bee_Syna

bee_Syna

Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 2
Birthday Birthday : 12/11/1994
Tuổi Tuổi : 29
Đến từcao lanh city
Humor Humor : got lost
bee_Syna
Chức vụ:
Level:2

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục đích và nội quy diễn đàn Mục đích và nội quy diễn đàn 1153135042Thu Jun 16, 2011 10:02 am

da~ la mot tap the thi` Minh` hay~ vi` moi nguoi truoc di. roi moi nguoi se~ vi` minh`! please!!

Chữ kí của bee_Syna

Bạn trả lời bài viết của bee_Syna là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

nguyenlove0705

nguyenlove0705

Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 71
Birthday Birthday : 07/05/1994
Sở thích Sở thích : badminton..and...
Humor Humor : vô tư....
nguyenlove0705
Chức vụ:
Level:71

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục đích và nội quy diễn đàn Mục đích và nội quy diễn đàn 1153135042Thu Jun 16, 2011 5:57 pm

bee_Syna đã viết:
da~ la mot tap the thi` Minh` hay~ vi` moi nguoi truoc di. roi moi nguoi se~ vi` minh`! please!!
exactly! hoho! good good

Chữ kí của nguyenlove0705

Bạn trả lời bài viết của nguyenlove0705 là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

nguyenlove0705

nguyenlove0705

Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 71
Birthday Birthday : 07/05/1994
Sở thích Sở thích : badminton..and...
Humor Humor : vô tư....
nguyenlove0705
Chức vụ:
Level:71

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục đích và nội quy diễn đàn Mục đích và nội quy diễn đàn 1153135042Thu Jun 16, 2011 6:06 pm

Truongsea đã viết:
okay !!!! Noi thi tui xin lang' nghe !!!! Nhug ma con` kiem chuyen thi` mien~ di !!! Ban be trog lop nghI~ sao thi` ke. bon no !!!! Ranh~ ma` lay' long` tung` dua' 1 !!!!!
ai ma mượn og lấy lóng từng ngừi! vấn đề ở đây la og k tôn trọng mọi ngừi trong 4rum, nếu đã là 1 tập thể thì hãy cùng nhau xây dựng rum ngày tốt hơn, có đâu mà hơn thua, spam những lời k tốt!

Chữ kí của nguyenlove0705

Bạn trả lời bài viết của nguyenlove0705 là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

KPS_221

KPS_221

Giới tính Giới tính : Nam Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 60
Birthday Birthday : 30/11/1994
Tuổi Tuổi : 29
KPS_221
Chức vụ:
Level:60

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục đích và nội quy diễn đàn Mục đích và nội quy diễn đàn 1153135042Thu Jun 16, 2011 6:54 pm

Admin gioi thieu tug nguoi cho minh bit di moi zo nen ko bit ai het a hết nói

Chữ kí của KPS_221

Bạn trả lời bài viết của KPS_221 là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

Admin Heo
Administrators

Admin Heo

Đến từRoyal Family
Admin Heo

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục đích và nội quy diễn đàn Mục đích và nội quy diễn đàn 1153135042Fri Jun 17, 2011 7:56 am

pskt18 đã viết:
Admin gioi thieu tug nguoi cho minh bit di moi zo nen ko bit ai het a hết nói
ok...ok nhưng mà để mình lấy hình mới làm profile đc, bn là ai, mình cũng hk bít nữa... ha ha ha ha

Chữ kí của Admin Heo

Admin Heo
Administrators

Admin Heo

Đến từRoyal Family
Admin Heo

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục đích và nội quy diễn đàn Mục đích và nội quy diễn đàn 1153135042Fri Jun 17, 2011 8:09 am

All ơi ! Qua rồi, bỏ đi đừng nói nữa, bây h tập thể đoàn kết vui vẻ lại nào, cùng nhau xây dựng 4r nhé ! cảm ơn

Chữ kí của Admin Heo

Truongsea

Truongsea

Humor Humor :
Truongsea
Chức vụ:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục đích và nội quy diễn đàn Mục đích và nội quy diễn đàn 1153135042Fri Jun 17, 2011 8:29 am

nguyenlove0705 đã viết:
Truongsea đã viết:
ai ma mượn og lấy lóng từng ngừi! vấn đề ở đây la og k tôn trọng mọi ngừi trong 4rum, nếu đã là 1 tập thể thì hãy cùng nhau xây dựng rum ngày tốt hơn, có đâu mà hơn thua, spam những lời k tốt!
Mấy người nghĩ sao là chuyện của mấy người !!!!! Tui ko tôn trong ai , kể nghe xem !!!! Tui xúc phạm ai bao h , ko biet suy nghi hay cố tình vậy !!!! Tui thích thì tui nói vậy đó !!!!!! Tui đã nói là "xin lắng nghe rồi" mà cứ kiếm chuyện nữa là sao ? !!!!!

Chữ kí của Truongsea

Admin Heo
Administrators

Admin Heo

Đến từRoyal Family
Admin Heo

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục đích và nội quy diễn đàn Mục đích và nội quy diễn đàn 1153135042Fri Jun 17, 2011 8:40 am

T khoá chủ đề này lại để tránh mngười xích mích nhau...

Chữ kí của Admin Heo

Sponsored content

Sponsored content
Chức vụ:
Level:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục đích và nội quy diễn đàn Mục đích và nội quy diễn đàn 1153135042

Chữ kí của Sponsored content

Bạn trả lời bài viết của Sponsored content là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

Tiêuđề

Mục đích và nội quy diễn đàn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
::.