A2 Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A2 Club

Lớp 12A2 trường THPT TP Cao Lãnh

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tổng hợp hình lớp

Quà tặng âm nhạc
Quà Tặng Âm Nhạc -‘๑’- ♥ A2 Club ♥ -‘๑’-
♥ Người yêu cầu: Admin Heo
♥ Ca khúc:Giấc mơ thần tiên - Miu Lê
♥ Gửi đến: a2
♥ Với lời nhắn: Thời gian hỡi nếu có lướt qua ngày xưa. Nhớ nhắn với những bạn thân hãy giữ trên môi nụ cười. Để mai này khi trong tim nghe vắng xa hay nhớ về một giấc mơ. Giấc mơ hồn nhiên, tuổi học trò...
♥ Bạn muốn yêu cầu ca khúc Click Here
Quà tặng âm nhạc

Share|
Tiêu đề

'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

nguyenlove0705

nguyenlove0705

Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 71
Birthday Birthday : 07/05/1994
Tuổi Tuổi : 30
Sở thích Sở thích : badminton..and...
Humor Humor : vô tư....
nguyenlove0705
Chức vụ:
Level:71
Tài năng:/300

Bài gửiTiêu đề: 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 1153135042Thu Jul 28, 2011 5:25 pm

"Quý tử" Tuấn ở thành phố Hải Dương (tỉnh Hải Dương) - nhân vật đi thi đại học bằng Bentley, ở khách sạn xịn, được 5 điểm.

Trong khi đó, "thiếu gia" Long (ở thành phố Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn), từng "cưỡi" Lexus mới coóng (có lái xe riêng) lai kinh ứng thí, đạt 7 điểm ở ba môn thi.

Thông tin từ phụ huynh Tuấn cho biết, thí sinh này chỉ đạt 5 điểm, trượt đại học. Gia đình Tuấn cũng đang tìm một chỗ học ở nước ngoài cho cậu.

'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn T625712
Chiếc xe xịn chưa có biển số đưa Tuấn đi thi đại học.

Trước đó, Tuấn được đưa đón đi thi bằng siêu xe và nghỉ tại khách sạn Hilton. Tuấn là con trai duy nhất của ông chủ một doanh nghiệp kinh doanh xe hơi ở thành phố Hải Dương. Vì bận việc, ông chủ lớn này giao chiếc Bentley Continental giá cả chục tỉ đồng cho lái xe đưa "cậu ấm" lên thủ đô thi đại học.

Không chỉ giao xe hàng chục tỷ đồng, ông chủ kinh doanh ô tô này còn thuê phòng tại khách sạn Hilton cho con ở trong những ngày thi cử. Chỉ tính riêng tiền thuê phòng trong ba ngày thi, đã lên tới 15 triệu đồng.

Kết thúc ba môn thi, "cậu ấm" Tuấn trở về khách sạn. Kể với nhóm bạn về thi cử, Tuấn bảo, gia đình chỉ cần kiên trì tham gia đủ ba môn, còn có làm được bài hay không thì không quan trọng, bởi bố mẹ đã đặt vài chỗ để đi du học.

Và đến hôm nay biết điểm thi, cậu ấm đã đạt 5 điểm 3 môn.
'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn T625713
"Xế hộp" đưa "quý tử" Long từ Lạng Sơn xuống Hà Nội ứng thí.

So với Tuấn, Long (ở thành phố Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn) cũng chẳng thua kém "đẳng cấp". Bố mẹ làm doanh nghiệp chuyên nhập khẩu hàng điện tử, gia đình Long rất giàu. Bộ mẹ Long giao chiếc Lexus mới cho lái xe (thuê với giá hai triệu đồng/ngày, chưa kể tiền ở khách sạn, ăn uống) để đưa con trai về Hà Nội thi đại học.

Kết thúc hai ngày thi, Long bảo lái xe đưa đến những trung tâm thương mại như Vincom trên phố Bà Triệu (Hai Bà Trưng), Parkson trên phố Thái Hà (Đống Đa) mua sắm. "Cậu ấm" tiêu toàn tiền "đô", sắm nhiều hàng hiệu.

Trở về khách sạn, cậu gọi điện cho nhóm bạn đến mừng chiến thắng vì đã hoàn thành nhiệm vụ - tham dự đủ ba môn thi.

Và mới đây, thí sinh Long đã đạt 7 điểm. Hiện tại, gia đình Long cũng đang "tìm cửa" cho con học tiếp.

Theo Tiền Phong
'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 2441380742 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 2441380742 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 2441380742 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 2441380742

Chữ kí của nguyenlove0705

Bạn trả lời bài viết của nguyenlove0705 là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

KPS_221

KPS_221

Giới tính Giới tính : Nam Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 60
Birthday Birthday : 30/11/1994
Tuổi Tuổi : 29
KPS_221
Chức vụ:
Level:60

Bài gửiTiêu đề: Re: 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 1153135042Thu Jul 28, 2011 5:36 pm

Hi.Kể ra mấy cậu ắm này học zậy là cũng zỏi lắm ùi?Ko bít sang năm tụi mình thế nào nhỉ?Riêng tui thì ko chắc đậu nỗi tốt nghiệp nữa chứ đừng nói thi đại học 5 điểm Tôi chết Tôi chết Tôi chết

Chữ kí của KPS_221

Bạn trả lời bài viết của KPS_221 là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

Truongsea

Truongsea

Giới tính Giới tính : Nam Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 123
Birthday Birthday : 01/01/1994
Humor Humor :
Truongsea
Chức vụ:
Level:123

Bài gửiTiêu đề: Re: 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 1153135042Thu Jul 28, 2011 5:39 pm

Thôi đi em yêu !!!! Em đậu đại học rồi thì ai ở nhà đánh war với anh !!!! Thôi đi xa chi cho khổ , ở quê với anh !!!! Khà khà !!!! ha ha

Chữ kí của Truongsea

Bạn trả lời bài viết của Truongsea là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

Admin Heo
Administrators

Admin Heo

Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 238
Birthday Birthday : 16/04/1994
Đến từRoyal Family
Sở thích Sở thích : Ăn, ngủ, chụp hình, xem phim, nhảy, ca hát, đọc truyện,...
Humor Humor : Ghét những người suy bụng mình ra bụng người ta. Tránh xa tui ra.....
Admin Heo
Chức vụ: Administrators
Level:238

Bài gửiTiêu đề: Re: 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 1153135042Thu Jul 28, 2011 10:20 pm

pskt18 đã viết:
Hi.Kể ra mấy cậu ắm này học zậy là cũng zỏi lắm ùi?Ko bít sang năm tụi mình thế nào nhỉ?Riêng tui thì ko chắc đậu nỗi tốt nghiệp nữa chứ đừng nói thi đại học 5 điểm Tôi chết Tôi chết Tôi chết
Ông nói quá, ông thì đậu ĐH chắc rồi. ha ha ha ha

Chữ kí của Admin Heo

Bạn trả lời bài viết của Admin Heo là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

https://a2club2.forumvi.com

Admin Heo
Administrators

Admin Heo

Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 238
Birthday Birthday : 16/04/1994
Đến từRoyal Family
Sở thích Sở thích : Ăn, ngủ, chụp hình, xem phim, nhảy, ca hát, đọc truyện,...
Humor Humor : Ghét những người suy bụng mình ra bụng người ta. Tránh xa tui ra.....
Admin Heo
Chức vụ: Administrators
Level:238

Bài gửiTiêu đề: Re: 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 1153135042Thu Jul 28, 2011 10:23 pm

Haizz mình nhà k có giàu, học hành thì chẳng nổi hơn ai. Thi ĐH hk bít sao, nhưng mình sẽ cố gắng hết sực có thể yêu đời

Chữ kí của Admin Heo

Bạn trả lời bài viết của Admin Heo là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

https://a2club2.forumvi.com

[R]yan

[R]yan

Giới tính Giới tính : Nam Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 142
Birthday Birthday : 07/06/1994
Đến từLò Heo FC
Sở thích Sở thích : fight fight fight
Humor Humor : ....You are alway in my mind....
[R]yan
Chức vụ:
Level:142

Bài gửiTiêu đề: Re: 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 1153135042Fri Jul 29, 2011 7:09 pm

Admin Heo đã viết:
pskt18 đã viết:
Ông nói quá, ông thì đậu ĐH chắc rồi. ha ha ha ha
Hk dau tot nghiep sao thi DH dc kaka......Dung co bi wan wa'...

Chữ kí của [R]yan

Bạn trả lời bài viết của [R]yan là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

[R]yan

[R]yan

Giới tính Giới tính : Nam Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 142
Birthday Birthday : 07/06/1994
Đến từLò Heo FC
Sở thích Sở thích : fight fight fight
Humor Humor : ....You are alway in my mind....
[R]yan
Chức vụ:
Level:142

Bài gửiTiêu đề: Re: 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 1153135042Fri Jul 29, 2011 7:10 pm

Truongsea đã viết:
Thôi đi em yêu !!!! Em đậu đại học rồi thì ai ở nhà đánh war với anh !!!! Thôi đi xa chi cho khổ , ở quê với anh !!!! Khà khà !!!! ha ha
Bo. may hok thu suc o nguong cua DH ak...o we lam j?

Chữ kí của [R]yan

Bạn trả lời bài viết của [R]yan là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

Sponsored content

Sponsored content
Chức vụ:
Level:

Bài gửiTiêu đề: Re: 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn 1153135042

Chữ kí của Sponsored content

Bạn trả lời bài viết của Sponsored content là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

Tiêuđề

'Quý tử' đi thi ĐH bằng Bentley được 5 điểm 3 môn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
::.