A2 Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A2 Club

Lớp 12A2 trường THPT TP Cao Lãnh

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tổng hợp hình lớp

Quà tặng âm nhạc
Quà Tặng Âm Nhạc -‘๑’- ♥ A2 Club ♥ -‘๑’-
♥ Người yêu cầu: Admin Heo
♥ Ca khúc:Giấc mơ thần tiên - Miu Lê
♥ Gửi đến: a2
♥ Với lời nhắn: Thời gian hỡi nếu có lướt qua ngày xưa. Nhớ nhắn với những bạn thân hãy giữ trên môi nụ cười. Để mai này khi trong tim nghe vắng xa hay nhớ về một giấc mơ. Giấc mơ hồn nhiên, tuổi học trò...
♥ Bạn muốn yêu cầu ca khúc Click Here
Quà tặng âm nhạc

Share|
Tiêu đề

Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh`

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

Soshi

Soshi

Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 10
Birthday Birthday : 13/11/1994
Tuổi Tuổi : 29
Đến từWag` cung
Sở thích Sở thích : nge nhac S9
Humor Humor : koi vietsub S9
Soshi
Chức vụ:
Level:10
Tài năng:/300

Bài gửiTiêu đề: Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` 1153135042Sat Jul 16, 2011 1:29 pm

Chữ kí của Soshi

Bạn trả lời bài viết của Soshi là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

[R]yan

[R]yan

Giới tính Giới tính : Nam Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 142
Birthday Birthday : 07/06/1994
Đến từLò Heo FC
Sở thích Sở thích : fight fight fight
Humor Humor : ....You are alway in my mind....
[R]yan
Chức vụ:
Level:142

Bài gửiTiêu đề: Re: Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` 1153135042Sun Jul 24, 2011 1:36 pm

mệt hơi cái pà Soshi nỳ nhe!!!!!!!!! còn ji mới hơn mý nhõ nỳ hok?

Chữ kí của [R]yan

Bạn trả lời bài viết của [R]yan là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

KPS_221

KPS_221

Giới tính Giới tính : Nam Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 60
Birthday Birthday : 30/11/1994
KPS_221
Chức vụ:
Level:60

Bài gửiTiêu đề: Re: Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` 1153135042Thu Jul 28, 2011 5:46 pm

Bệnh viện h ngộ ghê.Thả lần cả nhóm ko hay sao ấy? her her

Chữ kí của KPS_221

Bạn trả lời bài viết của KPS_221 là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

Truongsea

Truongsea

Giới tính Giới tính : Nam Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 123
Birthday Birthday : 01/01/1994
Tuổi Tuổi : 30
Humor Humor :
Truongsea
Chức vụ:
Level:123

Bài gửiTiêu đề: Re: Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` 1153135042Thu Jul 28, 2011 6:07 pm

Cái Gơ điên điên rất điên ấy hả !!!! Mình bị tra tấn hồi quen rồi !!!!! Lâu lâu mấy cái kênh ca nhạc cứ phát mấy bài nhạc Hàn nhạc Nhật suốt !!!!!
Mình ước mình hiểu được 1 chữ !!!!! Để xem nó muốn hát gì mà lắm mồm thế chả biết !!!!
99% là không hiểu nó hát cái giống chi !!!!1
Vd như cái bài Love Song của cái nhóm Nổ Banh Xác (Big báng gì ấy ) này !!!!
Mình chỉ hiểu được 5 chữ mà anh tóc trắng lặp đi lặp lại như Quảng cáo Kangaroo ấy !!!!
I hate this love song !!!! Hát mãi 1 câu !!!!! Xong anh tóc vàng tới anh tóc như con ngựa ấy !!!!! Em biết anh ghét bài tình ca đó , làm ơn đừng có nhắc mãi 1 câu , tội nghiệp em !!!!

Đề nghị tẩy chay !!!!! Làm bấm lộn đầu óc , mỗi lần nghe thì muốn đập đầu vào tường ấy !!!! Không biết nó hát cái gì hết !!!!!

Chữ kí của Truongsea

Bạn trả lời bài viết của Truongsea là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

Admin Heo
Administrators

Admin Heo

Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 238
Birthday Birthday : 16/04/1994
Đến từRoyal Family
Sở thích Sở thích : Ăn, ngủ, chụp hình, xem phim, nhảy, ca hát, đọc truyện,...
Humor Humor : Ghét những người suy bụng mình ra bụng người ta. Tránh xa tui ra.....
Admin Heo
Chức vụ: Administrators
Level:238

Bài gửiTiêu đề: Re: Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` 1153135042Thu Jul 28, 2011 10:39 pm

Chúng tôi xem và hiểu vì mỗi clip đều có vietsub hết. Đừng có đem chiện ghét K-Pop lên đây mà mỉa mai. Post bài về K-POP thì có ảnh hưởng gì nào? Có thiệt hại gì cho các bn ko? hết nói

Chữ kí của Admin Heo

Bạn trả lời bài viết của Admin Heo là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

https://a2club2.forumvi.com

Truongsea

Truongsea

Giới tính Giới tính : Nam Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 123
Birthday Birthday : 01/01/1994
Humor Humor :
Truongsea
Chức vụ:
Level:123

Bài gửiTiêu đề: Re: Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` 1153135042Fri Jul 29, 2011 4:04 pm

Mà mấy cái con lúc nào cũng chỉ mặc 40% quần áo , 60% khoe này , đầu tóc như thổ dân mọi này hát như cái giống gì ấy !!!!!
Xem bọn nó nổ điên trên sân khấu , tao hết hồn tưởng đang xem nhạc sex chứ , mới nhìn vào tưởng mấy chị ấy lên sân khấu quên mặc Quần chứ , nhìn kỹ lại thì "àh , mình nhầm" !!!!
Phát tởm !!!!!
Thử nghe "Mặt trái của sự thật" của HKT band xem !!!!!
1 trời một vực !!!! Nghe chất khiếp !!!!!

Chữ kí của Truongsea

Bạn trả lời bài viết của Truongsea là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

Soshi

Soshi

Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 10
Birthday Birthday : 13/11/1994
Đến từWag` cung
Sở thích Sở thích : nge nhac S9
Humor Humor : koi vietsub S9
Soshi
Chức vụ:
Level:10

Bài gửiTiêu đề: Re: Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` 1153135042Mon Aug 01, 2011 7:55 pm

may^' ng thjx vpop thj koa' wuyen^` kn t thjx kpop thj ke t, mak' mo' j vo^ koj r chuj~ nay` chuj~ no., bjh` luan^. nahm~ nhj', nau^' kpop ko hay, ko co' taj` thj sao kpop laj. noi^? tieg^' kn vpop thj ko aj bjet^' toi', t post len^ 4rum aj mun' koj thj` koj ko thjx thj` dug` koi, chu' koj xog noi' kjeu^? do' thj` lam` ban^? 4rum lam

Chữ kí của Soshi

Bạn trả lời bài viết của Soshi là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

LoveCream

LoveCream

Giới tính Giới tính : Nam Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1
Birthday Birthday : 18/03/1994
LoveCream
Chức vụ:
Level:1

Bài gửiTiêu đề: Re: Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` 1153135042Mon Aug 01, 2011 7:56 pm

caj lu~ tui bay an o~ kho^ng kho^ng co' viec lam` hay j` wed nay cua chung nguoi ta post j` ke ngta dis bo tui bay co wuyen fe binh ah` neu thay chan co wuyen cut ok

Chữ kí của LoveCream

Bạn trả lời bài viết của LoveCream là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

Sponsored content

Sponsored content
Chức vụ:
Level:

Bài gửiTiêu đề: Re: Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh` 1153135042

Chữ kí của Sponsored content

Bạn trả lời bài viết của Sponsored content là bạn đang giúp diễn đàn phát triển hơn và khích lệ tinh thần post bài của các bạn khác đó. Nhấn vào biểu tượng này và comment đi nào"" nhé!!!

Tiêuđề

Eooooo.....tham hoa am nhac cua Vpop day ne =>>> HKT, koj xog kam^' fe^ bjh`

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
::.